ราคา 4300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 45.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 95555.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Star ***
0838903224
2014-06-30 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 93066
รายละเอียดเพิ่มเติม
Condo for sale " The Adress 42"

45 sq.m. 1 bedrooms

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Condo for sale " The Address 42" - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

Condo for sale " The Address 42" - คอนโด ขาย

เลขที่: 93066
2014-06-30 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 45.0 ตารางเมตร

Star ***

0838903224

ขาย 4300000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
Condo for sale " The Address 42" - คอนโด ขาย
ขาย 4300000.00 บาท
sall - คอนโด ขาย
ขาย 2500000.00 บาท
[[[...Highly recommend...]]] Comdominium 91 sqm for SALE - Sukhumvit Ekkamai near bts - คอนโด ขาย
ขาย 9900000.00 บาท
***Wish Signature @ Midtown Siam***for sale!!!!the best unit - คอนโด ขาย
[SALE] WISH@SIAM 40 SQ.M FULLY FURNISHED - คอนโด ขาย
ขาย 4000000.00 บาท
Sale - คอนโด ขาย
ขาย 3000000.00 บาท
TREE CONDO ONNUT FOR RENT - คอนโด ขาย
ขาย 19000.00 บาท
O2 Condo 2Bed 2 Bath 99sqm 13.8mbaht - คอนโด ขาย
ขาย 13800000.00 บาท
For Sale –One Bedroom - คอนโด ขาย
ขาย 1800000.00 บาท
1Bed @The Rende, Asoke - คอนโด ขาย
ขาย 4550000.00 บาท
clear